Blogroll

KWA MAWASILIANO ZAIDI TUWASILIANO KUPITIA BARUA PEPE pallangyorachel@yahoo.com AU NIPIGIE KUPITIA NAMBARI 0715187511

Pages

Sunday, February 19, 2017

Usajili wa Tigo Kili Half Marathon 2017 jijini Dar Es Salaam

 Katibu wa Kawe jogging Social and sport Club,  Seif Muhere akipokea tiketi za Kili marathon kutoka kwa Mwakilishi wa Tigo,  Viola Mboya kwa ajili ya ushiriki wa mashindano Tigo Kili Half Marathon 21Km, yanayotarajiwa kufanyika jumapili ijayo Tarehe 26 Februari  mkoani Kilimanjaro. Usajili huo ulifanyika jana Jumamosi Mlimani city jijini Dar es Salaam kwa kujisajili kwa kulipia kwa kutumia Tigopesa



Usajili unaendelea Mlimani City Jijini Dar es salaam.

Wananchi mbalimbali wakiendelea na Usajili wa mashindano ya Tigo Kili Half Marathon kwenye banda la Tigo jijini Dar es Salaam jana tayari kwa mashindano hayo yatakayofanyika tarehe 26 mwezi huu, Usajili huo ulifanyika kwa kutumia huduma ya Tigopesa,Zoezi la usajili linaendelea leo pia.



Wananchi mbalimbali wakiendelea na Usajili wa mashindano ya Tigo Kili Half Marathon kwenye banda la Tigo Mlimani city  jijini Dar es Salaam jana tayari kwa mashindano hayo yatakayofanyika tarehe 26 mwezi huu Mkoani Kilimanjaro , Usajili huo ulifanyika kwa kutumia huduma ya Tigopesa.


Saturday, February 18, 2017

YANGA YALAZIMISHWA SARE, KUKUTANA NA ZESCO SASA






WAWAKILISHI wa Tanzania katika mashindano ya Ligi ya Mabingwa wa Afrika Yanga, leo walishindwa kutoka na karamu ya mabao baada ya kulazimishwa sare ya 1-1 na Ngaya na Comoro kwenye Uwanja wa Taifa.
Mashabiki wa soka nchini walitarajia ushindi wa mabao mengi kutoka kwa Yanga hasa ukizingatia kuwa timu hiyo ilipata mabao 5-1 katika mchezo wa kwanza uliofanyika Moroni wikiendi iliyopita.
Yanga sasa imesonga mbele kwa ushindi wa jumla ya mabao 6-2 na kuisubiri ama Zanaco ya Zambia au APR ya Rwanda, ambazo nazo zilikuwa zikicheza jana Kigali.
Katika mchezo wa jana, Ngaya ndio walikuwa wa kwanza kuzifumania nyavu za Yanga baada ya kufunga bao la kuongoza katika dakika ya 19 lililofungwa na Zamir Mohamed baada ya shuti kumbabatiza Bossou na kumpoteza kipa Deogratius Munish na kujaa wavuni.
Yanga walisawazisha dakika mbili kabla ya mapumziko kwa bao la Hajj Mwinyi aliyepiga shuti kali la mbali lililokwenda moja kwa moja wavuni.
Awali, dakika nne tangu kuanza kwa mchezo, Yanga walikosa bao baada ya Emmanuel Martine kushindwa kuunganisha wavuni mpira wa krosi uliopigwa na Juma Abdul.
Martine alikosa bao tena dakika nane baadae kufutia krosi ya Simon Msuva.
Ngoya walifanya shambulio la nguvu katika dakika ya tisa na nusura wafunge bao, lakini Rakotoariamanana Falinirino alishindwa kufunga licha ya kuwa yeye na kipa na kupiga nje.
Kikosi Yanga
Deogratius Munish, Juma Abdul, Mwinyi Haji, Kelvin Yondan, Vecent Bossou, Justine Zullu, Simon Msuva, Thaban Kamusoko, Deus Kaseke, Obrey Chirwa na Emmanuel Marrine.


KIKOSI CHA YANGA KITAKACHOANZA LEO DHIDI YA NGAYA

MSIMAMO WA LIGI KUU TANZANIA BARA

  •  
1.Simba22 4    0     012 23   0        1 0 51
2.Young Africans21            21013 3200 0      49
3.Azam22100      98400     038
4.Kagera Sugar222009       5600038
5.Mtibwa Sugar2200088400232
6.Mwadui2300094900131
7.Tanzania Prisons2400079600230
8.Mbeya City2220057700128
9.Ruvu Shooting23000610600128
10.Stand U.2200069700027
11.Mbao23000751100026
12.Ndanda23000651200023
13.African Lyon22000410600222
14.Toto Africans22000561100021
15.Majimaji22000631200121
16.Ruvu Stars23000310900119

MSIMAMO WA KUNDI A LIGI DARAJA LA KWANZA




GROUP A



NO TEAMS P W D L GF GA GD PTS
1 LIPULI FC 13 9 3 1 18 9 9 30
2 FRIENDS RANGERS FC 13 7 3 3 16 12 4 24
4 ASHANTI UNITED FC 13 6 5 2 17 11 6 23
3 MSHIKAMANO FC 13 5 2 6 14 14 0 17
5 POLISI DAR FC 13 5 2 6 18 18 0 17
6 PAMBA FC 13 4 3 6 11 15 -4 15
7 KILUVYA UNITED FC 13 3 4 6 12 13 -1 13
8 AFRICAN SPORTS FC 13 0 4 9 7 21 -14 4
  TOTAL 52 19.5 13 19.5 113 113 0 143

MSIMAMO WA KUNDI B LIGI DARAJA LA KWANZA




GROUP B   



NO TEAMS P W D L GF GA GD PTS
1 JKT MLALE FC 12 5 4 3 13 9 4 19
2 NJOMBE MJI FC 11 5 4 2 9 8 1 19
3 POLISI MOROGORO FC 11 4 5 2 13 7 6 17
4 KMC FC 11 4 5 2 11 7 4 17
5 MBEYA WARRIORS FC 11 3 4 4 5 7 -2 13
6 KURUGENZI FC 11 3 1 7 9 16 -7 10
7 COASTAL UNION FC 11 2 3 6 8 14 -6 9
8 KIMONDO FC 0 0 0 0 0 0 0 0
  TOTAL 39 13 13 13 68 68 0 104

MSIMAMO KUNDI C DARAJA LA KWANZA



GROUP C



NO TEAMS P W D L GF GA GD PTS
1 SINGIDA UNITED FC 13 9 3 1 18 5 13 30
2 ALLIANCE SCHOOLS FC 13 7 5 1 17 8 9 26
4 RHINO RANGERS FC 13 6 7 0 15 7 8 25
3 MGAMBO SHOOTING FC 13 4 3 6 11 10 1 15
5 POLISI MARA FC 13 3 6 4 9 11 -2 15
6 POLISI DODOMA FC 13 3 4 6 5 12 -7 13
7 MVUVUMWA FC 13 2 1 10 6 16 -10 7
8 PANONE FC 13 1 4 8 10 22 -12 7
  TOTAL 52 17.5 16.5 18 91 91 0 138