• Home
  • About Us
  • Contact Us

LENZI YA MICHEZO

MICHEZO NA BURUDANI


  • Home
    • MICHEZO
    • KITAIFA
    • SOKA
    • KIMATAIFA
    Home / Unlabelled / MPIGA GITAA WA MSONDO NGOMA AAGA DUNIA KUZIKWA LEO SAA SABA

    MPIGA GITAA WA MSONDO NGOMA AAGA DUNIA KUZIKWA LEO SAA SABA

    Rahel Pallangyo Thursday, January 24, 2013
     


    Marehemu Ismail Mapanga, enzi za uhai wake.

    MPIGA gitaa la besi wa bendi kongwe ya Msondo Ngoma, Ismail Mapanga, amefariki Dunia usiku wa kuamkia leo, katika Hospitali ya Temeke, jijini Dar es Salaam na kuacha pengo kubwa katika bendi hiyo.

    Akizungumza na Handeni Kwetu leo jijini Dar es Salaam, Meneja wa bendi hiyo, Said Kibiriti, alisema taarifa za msiba wa mwanamuziki ni nzito kwao, huku akitarajiwa kuzikwa leo saa saba mchana.

    Kibiriti alisema kifo cha Mapanga ni pigo kubwa kwa bendi yao, hasa kutokana na mchango wake katika tasnia ya muziki wa dansi, akiwa na Msondo Ngoma.



    Alisema wamepokea kifo hicho kwa masikitiko makubwa, huku wakiamini kuwa wameumizwa na msiba huo wa mpiganaji mwenzao, aliyewaacha wapweke.

    “Ni msiba mzito kwetu sisi wa Msondo Ngoma pamoja na wadau wote wa muziki wa dansi hapa nchini, ukizingatia kwamba marehemu ni kiungo mahiri mno.

    “Familia yake imeona azikwe leo saa saba mchana, huku mwili wake ukiwa nyumbani kwake Tandika, baada ya kufariki katika Hospitali ya Temeke, alipokuwa akisumbuliwa na maradhi ya tumbo,” alisema Kibiriti.

    Hata hivyo Kibiriti hakutaka kujibu swali la haraka ya mazishi ya mwanamuziki wake, hali inayoweza kuwanyima fursa ya kuzikwa na wadau na mashabiki wa Msondo kwa ujumla.

    Related Posts

    Post a Comment

    No comments

    Post a Comment

    Subscribe to: Post Comments ( Atom )

    MPIGANAJI

    MPIGANAJI

    WATEMBELEAJI

    Blogu Marafiki

    • BBC News Swahili
      Benjamin Netanyahu: Je, Israel iko tayari kumpa muhula mwingine madarakani? - Tunamuangazia Waziri Mkuu wa Israel aliyedumu madarakani kwa muda mrefu zaidi, Benjamin Netanyahu, ambaye anatarajia kuwania muhula mwingine wa uongozi kat...
      3 hours ago
    • MICHUZI BLOG
      MAPENDEKEZO YA VIJANA YATAPOKELEWA KUBORESHA HUDUMA ZA AFYA, KUKABILIANA NA MIMBA ZA UTOTONI - PROF. SHEMDOE - Na: OWM–TAMISEMI, Arusha Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu – Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (OWM–TAMISEMI), Mhe. Prof. Riziki Shemdoe, amesema Ser...
      5 hours ago
    • CCM Blog
      NMB, CMC WAZINDUA KAMPENI KABAMBE KWA WAKULIMA WA KOROSHO - Benki ya NMB kwa kushirikiana na CMC Agri Limited imezindua kampeni ya Korosho Yangu, Benki Yangu mkoani Mtwara, itakayowezesha vyama vikuu vitano vya u...
      19 hours ago
    • LENZI YA MICHEZO
      RAIS SAMIA AFANYA UTEUZI WA WENYEVITI WA BODI TAWA, TTB NA TANAPA - Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, amefanya uteuzi wa wenyeviti wa bodi za taasisi mbalimbali za serikali za ...
      22 hours ago
    • MOBILA SAFARIS
      “The Most Beautiful Experience” - A Danish family. A Tanzania safari. One verdict: “the most beautiful experience.” Some trips are planned. Some are remembered. This one was both...
      23 hours ago
    • HABARI NA MATUKIO
      Serikali yaimarisha mafunzo kwa vitendo kuwawezesha vijana kushindana soko la ajira - *Na Mwandishi Wetu – Dar es Salaam.* *Serikali inaendelea kuweka mkazo maalum kwenye kuboresha mfumo wa uratibu na upatikanaji wa mafunzo ya utarajali (i...
      1 day ago
    • Wazalendo 25 Blog
      Utalii : Wadau wa Uhifadhi Wapongeza Ngorongoro kwa Tuzo ya Utalii Endelevu - Wadau wa Uhifadhi nchini wameendelea kuimwagia pongezi kwa hifadhi ya Ngorongoro kutokana na ushindi wa kishindo ilioupata wa kushinda tuzo ya kutukuka y...
      3 days ago
    • BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE BLOG
      YANGA SC YASAJILI CHIPUKIZI MWINGINE, NI HUSSEIN MIHAMBO WA MASHUJAA FC - KLABU ya Yanga imemtambulisha mshambuliaji chipukizi, Hussein Juma Mihambo (19) kutoka Mashujaa FC kuwa mchezaji wake mpya kuelekea msimu ujao. Anakuwa mc...
      3 months ago
    • ZanziNews
      WASIRA AWATOLEA UVIVU WALIOANZA MBIO ZA URAIS - MAKAMU Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Tanzania Bara, Stephen Wasira, Leo Machi 27, 2026, Mjini Bunda Mkoa wa Mara alipokuwa akiweka jiwe la ms...
      6 months ago
    • HABARI MSETO BLOG
      -
    • WWW.BUKOBASPORTS.COM
      -
    Show 7 Show All

    TUFUATILIE

    • 200 Fans Like
    • 31,960 Followers Follow
    • 0 Fans Follow
    • 18 Subscribers Subscribe

    HABARI ZA MICHEZO PENDWA

    •    Filamu ya A Land Apart ya Nigeria Kuzindua Tamasha la ZIFF Goes Mainland 2026
      Filamu ya A Land Apart ya Nigeria Kuzindua Tamasha la ZIFF Goes Mainland 2026
        Tamasha la Kimataifa la Filamu la Zanzibar, ZIFF, kwa kushirikiana na Umoja wa Ulaya EU pamoja na nchi wanachama wake 10 limezindua ...
    •  SANGU: TUJENGE MADARAJA YA AMANI NA MARIDHIANO NCHINI
      SANGU: TUJENGE MADARAJA YA AMANI NA MARIDHIANO NCHINI
      Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu – Kazi, Ajira na Mahusiano, Mhe. Deus Clement Sangu, amezitaka taasisi za dini nchini kuendelea kujenga...
    •   Jiji la Dar es Salaam Laagizwa Kuboresha Usimamizi wa Dampo la Pugu na Utunzaji wa Mazingira
      Jiji la Dar es Salaam Laagizwa Kuboresha Usimamizi wa Dampo la Pugu na Utunzaji wa Mazingira
      Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Maji na Mazingira imeelekeza uongozi wa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam kuwa na mpango madhubuti wa kusima...
    •  TUME YA HAKI ZA BINADAMU KUFANYA UTAFITI WA VYANZO VYA UKATILI ARUSHA BAADA YA MIKASA 3,400 KURIPOTIWA
      TUME YA HAKI ZA BINADAMU KUFANYA UTAFITI WA VYANZO VYA UKATILI ARUSHA BAADA YA MIKASA 3,400 KURIPOTIWA
      Mkoa wa Arusha umeingia kwenye ramani ya utafiti wa kimkakati unaokwenda kujibu sababu na namna ya kukabili vitendo vya ukatili baada ya kur...
    •  RAIS SAMIA ATOA ONYO SHAMBA LA MBARALI, ATAKA WAKULIMA WADOGO WALINDWE DHIDI YA WAJANJA
      RAIS SAMIA ATOA ONYO SHAMBA LA MBARALI, ATAKA WAKULIMA WADOGO WALINDWE DHIDI YA WAJANJA
      Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi, ameweka wazi msimamo wa Serikali kuhusu shamba la Highland Estat...
    •  UGUNDUZI MPYA WA GESI ASILIA MNAZI BAY KUONGEZA AKIBA YA GESI NCHINI – DKT. HOMERA
      UGUNDUZI MPYA WA GESI ASILIA MNAZI BAY KUONGEZA AKIBA YA GESI NCHINI – DKT. HOMERA
      Waziri wa Nishati, Mhe. Dkt. Juma Zuberi Homera amesema zoezi la uchimbaji wa visima vitatu vya gesi asilia katika Kitalu cha Mnazi Bay mkoa...
    •  TanTrade ,Palladium Kufungua Fursa za Mauzo ya Nje na Uwekezaji wa Mazao ya Kilimo
      TanTrade ,Palladium Kufungua Fursa za Mauzo ya Nje na Uwekezaji wa Mazao ya Kilimo
      Na Mwandishi wetu, BSKY Media Mamlaka ya Maendeleo ya Biashara Tanzania (TanTrade) chini ya uongozi wa Mkurugenzi Mkuu Ephraim Mafuru inawek...
    •  MKUTANO WA KIMATAIFA WA UANDAAJI VIWANGO VYA NAFAKA NA MIKUNDE WAZINDULIWA DAR ES SALAAM
      MKUTANO WA KIMATAIFA WA UANDAAJI VIWANGO VYA NAFAKA NA MIKUNDE WAZINDULIWA DAR ES SALAAM
      Serikali ya Tanzania imesisitiza dhamira yake ya dhati ya kuimarisha matumizi ya viwango, usalama na ubora wa bidhaa za chakula, uongezaji t...
    •  Kiongozi wa Dini Ahimiza Amani na Subira Tunduru Huku Serikali Ikitakiwa Kuchukua Hatua za Kisheria Kupunguza Mizozo
      Kiongozi wa Dini Ahimiza Amani na Subira Tunduru Huku Serikali Ikitakiwa Kuchukua Hatua za Kisheria Kupunguza Mizozo
      Shehe Abdulmanafi Hassan Chikagula ametoa wito mzito kwa wananchi wa kata ya Misechela, tarafa ya Namasakata wilayani Tunduru mkoani Ruvuma,...
    •  NGORONGORO YAIBUKA KIDEDEA TUZO ZA AFRIKA GHANA
      NGORONGORO YAIBUKA KIDEDEA TUZO ZA AFRIKA GHANA
       Mamlaka ya Hifadhi ya Ngorongoro imeshinda tuzo za kibiashara za Afrika zilizotolewa tarehe 17.Oktoba Mwaka huu jijini Accra nchini Ghana. ...

    Wasomaji Kimataifa

    Flag Counter

    MAKTABA YA MICHEZO

    BURUDANI GOFU HABARI JEZI JUDO KIKAPU KUOGELEA MICHEZO MICHEZO KIMATAIFA MICHEZO KITAIFA NGUMI RIADHA SANAA SOKA TAFF TFF WALEMAVU WANAWAKE

    KUMBUKUMBU ZA MICHEZO

    MARAFIKI

    HABARI MCHANGANYIKO

    HABARI MPYA

    HABARI ZINASOMWA ZAIDI

    • RATIBA NA MSIMAMO WA LIGI KUU TANZANIA BARA RAUNDI YA PILI, KAGERA SUGAR vs MBEYA CITY KUCHEZWA KAITABA STADIUM JUMAMOSI, YANGA VS ASHANTI UNITE TAIFA
      RATIBA NA MSIMAMO WA LIGI KUU TANZANIA BARA RAUNDI YA PILI, KAGERA SUGAR vs MBEYA CITY KUCHEZWA KAITABA STADIUM JUMAMOSI, YANGA VS ASHANTI UNITE TAIFA
      Mzunguko wa pili wa Ligi Kuu ya Vodacom (VPL) kuwania ubingwa wa Tanzania Bara unaanza Jumamosi kwa mechi tano katika miji ya Bukob...
    • RATIBA LIGI KUU ENGLAND WIKIENDI HII NA MSIMAMO ULIVYO MPAKA SASA 2013/2014
      RATIBA Jumamosi 31 Agosti 14:45 - Manchester City v Hull City 17:00 - Cardiff City v Everton 17:00 - Newcastle United v Fulham 17:0...
    • HAWA NDIO MANCHESTER UNITED INAOWANYATIA KWENYE USAJILI LIGI KUU ENGLAND
      David Moyes is hoping for a more successful transfer window this time around Luke Shaw of Southampton ...

    Copyright (c) 2012 - 2025 LENZI YA MICHEZO All Right Reserved

    Designed by Gadiola Emanuel - 0784 643 633
    Template By TBN | Developed By Gadiola Emanuel